IndexIndex  CalendarCalendar  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  


Chào mừng bạn đến với
»»--http://dolls.forumvi.net--««
Cộng Đồng DF - Chúc các bạn vui vẻ!

» Nếu đã có tài khoản, đăng nhập tại đây:«

» Chưa có tài khoản? Nhấn vào đây để đăng ký «
Share|
Tiêuđề

BrownEyedGirls

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp

[Dolls Family]

Cassiopeia_Reika

Sex Sex : Nữ
Posts Posts : 349
Tiền Tiền : 3309
Thanks Thanks : 16

Bài gửiTiêu đề: BrownEyedGirls Thu May 06, 2010 9:31 am




Members: Je-A, Narcia, Miryo, Ga In
Company: NEGANETWORK (http://neganetwork.com/)
Debut Album: Vol. 1 – Your Story (March 2006)
Official Site: http://www.neganetwork.com/home/singer/ind...p?f_singer_id=1
Fan Café: Browneyed GIRLS ♬ EVERLASTING
Forum: Brown Eyed Girls Forum
Awards: 2006 Seoul Gayo Rookie Award




Real Name: 김효진 (Kim Hyo Jin)
Stage Name: Je-A (제아)
Position: Leader
Birthday: September 18, 1983
Blood Type: O
Hobbies: Piano
Ideal Guy: Manly guy with comprehension
Favorite Musician: Eric Benet
Cyworld: www.cyworld.com/mynameisjea




Real Name: 박효진 (Park Hyo Jin)
Stage Name: Narcia (나르샤)
Position: Vocal
Birthday: December 28, 1983
Blood Type: A
Hobbies: Piano, Collecting CDs
Ideal Guy: Guy with sense
Favorite Musicians: Yoon Mirae (Tasha), Beyonce, In Soonee
Cyworld: www.cyworld.com/hjddabong





Real Name: 조미혜 (Jo Mi Hae)
Stage Name: Miryo (미료)
Position: Rapper
Birthday: November 2, 1983
Blood Type: A
Hobbies: Guitar, Listening to music
Ideal Guy: Guy who is refined and has a great sense of humor
Favorite Musicians: Seo Taiji and Kids, Michael Jackson
Cyworld: n/a





Real Name: 손가인 (Son Ga In)
Stage Name: Ga-In (가인)
Position: Vocal
Birthday: September 20, 1987
Blood Type: B
Hobbies: Interior designing, Dance, Watching movies
Ideal Guy: Guy that attracts you with one look
Favorite Musician: D-Sound
Cyworld: www.cyworld.com/SUPERIOR_


Cre: 360kpop

Thấy bài viết hay không? Hãy cảm ơn Cassiopeia_Reika bằng cách bấm vào "" nhé ^^

Về Đầu Trang Go down

Gửi bài mớiTrả lời chủ đề này
Tiêuđề

BrownEyedGirls

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang

.::Host up ảnh miểnphí: Clickhere! - Hướng dẩn sử dụng Diễn đàn:Clickhere!::.
Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: .: Box Music:. :: Thông Tin :: K-pop-
Free forum | Văn hóa | Solidarity | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Sosblogs