Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Chào mừng bạn đến với
»»--http://dolls.forumvi.net--««
Cộng Đồng DF - Chúc các bạn vui vẻ!

» Nếu đã có tài khoản, đăng nhập tại đây:«

» Chưa có tài khoản? Nhấn vào đây để đăng ký «
Share|
Tiêuđề

Aỏ ảnh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
Aỏ ảnh  P_top110

[Dolls Family]

Bloodchan
Bloodchan

Sex Sex : Nữ
Posts Posts : 10
Tiền Tiền : 423
Thanks Thanks : 3

Aỏ ảnh  P_bott11
Bài gửiTiêu đề: Aỏ ảnh Aỏ ảnh  EmptyWed Aug 11, 2010 10:13 pm

Title : Aỏ Ảnh

Author : Bloodchan

Disclaimer : Những ai đã biết yêu…

Gerne : SA, Romantic

Summary : Dành tặng anh…1 ảo ảnh trong em…

Fic này mình viết trong tâm trạng hoảng loạn khi fic Băng Tuyết kết thúc ,nên có gì không được như ý mong mọi người cảm thông...

Lằng lặng…cơn gió bay cuốn theo 1 ảo ảnh…

Nhè nhẹ…ánh trăng tan đi 1 ảo ảnh…

Chập chờn…giấc mơ vụn vỡ 1 ảo ảnh…

Dành tặng anh…1 ảo ảnh trong em…

Mưa…

Và mưa…

Cơn mưa đêm lạnh lắm anh à…

Anh có biết không anh…Em_một thằng con trai nhưng lại không giống con trai ,em nhỏ bé ,yếu đuối không khác gì con gái ,em thật vô dụng ,là con trai thật đấy nhưng lại cần một vòng tay khác chở che và bảo vệ…

Em sống trong cuộc sống đầy đủ về vật chất nhưng lại thiếu thốn về tinh thần ,có ai hạnh phúc không khi sống trong một gia đình mà lại không có đủ cả bố lẵn mẹ hả anh ?

Hơn nữa các vị bậc phụ huynh ấy lại không hề quan tâm đến con cái ,họ…tìm cho mình con đường hạnh phúc riêng mà có bao giờ họ tự hỏi mình rằng _em_vật từng là tình yêu của họ muốn gì …

Anh ơi …Em đã 20 tuổi nhưng lại yếu ớt hơn cả một nhành cỏ lau ,cỏ lau khi gặp gió to thì rạp xuống đó nhưng rồi lại kiên cường đứng lên. Còn khi gặp bất hạnh và đau khổ thì em gục ngã …

Anh có biết không ,bao đêm em khóc thầm vì sự ghẻ lạnh của gia đình ,của xã hội chỉ vì em là con của gia đình này _một gia đình đáng nguyền rủa ,một gia tộc tội lỗi …

Xã hội không ai chấp nhận em cả ,vậy tại sao em còn tồn tại trên cõi đời này ?!

CHẾT…

Có đáng sợ không anh …?!

Với người khác có lẽ đó là một từ kinh khủng nhưng với em nó và từ yêu thương ,hận thù hay hoa lá đều như nhau cả..

…Vô nghĩa…

Em không dám đối diện với sự thật anh biết không ,em chỉ biết trốn chạy mà thôi…

Em đã chạy trốn cái thế giới thực tại này ,nó đã mang lại cho em quá nhiều đau thương…

Và em đã gặp anh…

Anh à …Em không biết anh là ai …Trong cái thế giới ảo này ,em có thể trở thành một con người khác_con người mà em mong muốn …
Em có một gia đình hạnh phúc nhưng …anh không biết trên môi em lúc này là giọt lệ cay…

Em như con thiêu thân ,rời xa xã hội ,em có thể suốt ngày ngồi lỳ trong nhà ôm lấy máy vi tính ,thế giới thực đau khổ và thế giới ảo hạnh phúc…?!

Ha…Nếu không có thế giới ảo này có lẽ lúc này em đã không tồn tại được rồi …

Anh…Một người mà em không biết mặt , không biết tên ,không biết gì cả ngoài cái nick :” Thiên sứ đến từ địa ngục “ và anh cũng chỉ biết em :” Địa ngục máu “…

Em và anh gặp nhau như ảo ảnh ,một ảo ảnh chỉ thấy mà không nắm bắt được ,ha…lúc ở thế giới ảo anh và em cùng cười ,cùng nói nhưng ở thế giới thực có khi nào em và anh đi qua nhau như người xa lạ…

Mà xa lạ thật mà ,em đâu biết anh và anh cũng đâu biết em…

Nhưng với anh chỉ thuần tuý là vui đùa nhưng với em …là tất cả…

Anh biết không …

Em đã yêu…yêu anh …một ảo ảnh của thế giới ảo…

Mưa …

Đêm…

Em vẫn ngồi trước máy vi tính bật sáng …

Em chờ dòng tin nhắn của anh…nhưng…anh không trả lời .Anh có biết lúc đó em buồn… buồn lắm…

Em rất nhớ anh…à ha…đúng ra là em nhớ những dòng tin nhắn của anh ,em tự tưởng tượng ra trong trái tim mình hình ảnh của anh…Nhưng rốt cuộc anh vẫn chỉ là một ảo ảnh không hơn…

Em yêu anh đơn phương ,thầm lặng …yêu một người mang cái nick: thiên sứ đến từ địa ngục ,anh biết không em chưa bao giờ được nhận những câu nói quan tâm nhưng chỉ với một câu nói vu vơ của anh thôi cũng đủ làm em hạnh phúc …

_Bé con,em thế nào rồi…

Em không nhớ nổi em đã nói lời yêu anh bao lần rồi ,nhưng anh luôn trả lời em vẫn như mọi lần : “Bé con…Xin lỗi em…”

Cũng phải thôi anh cũng là con trai mà em cũng là con trai như anh ,em đã sai ngay từ đầu khi yêu anh ,nhưng anh à dù chỉ là một lời bông đùa anh cũng không thể chấp nhận em hay sao…

Em không khóc ,anh à…

Ngoài trời đang mưa …

Nước mắt của em đã thôi không rơi từ lâu rồi …

Hoá ra em vẫn còn một chút nam tính đấy chứ…( cười …em đang cười hay đang khóc…)

Yêu một người thì thật dễ ,và quên một người thì thật khó ,anh bước vào cuộc đời em như một sự hiển nhiên như trái đất sơ khai đã có nước ,có không khí vậy…

Em ngốc nghếch quá khi yêu một con người ảo của thế giới ảo và yêu một ảo ảnh ,yêu đơn phương ,mối tình không dứt ra được để rồi em bàng hoàng nhận ra ,xung quanh em lúc này không có ai…

Chỉ có một mình em với bóng tối vây quanh…

…Mưa….

…Mưa…

…Lạnh lắm anh à…

Em nghe tiếng mưa rơi …lòng buốt giá …

Anh hôm nay không lên thế giới ảo …em ngồi chờ tin nhắn của anh…

…Vô vọng…

Em vốn dĩ không có tư cách để tồn tại vì không có ai cần em ,em cũng không có tư cách yêu vì em là thằng nhóc …yếu đuối…

Anh à…Đã đến lúc em phải bỏ lại tất cả phải không anh…

Em phải từ bỏ anh…một ảo ảnh trong em…Đối mặt với hiện thực ,dù tàn khốc …

Hiện thực của em không có anh…Hiện thực chỉ có mình em…

Aỏ ảnh là sương , ảo ảnh là khói

Aỏ ảnh là mơ , ảo ảnh là gió

Aỏ ảnh không phải là thực..
Em phải thức dậy thôi…Tạm biệt anh …Mối tình đầu của em…

Khúc nhạc buồn dành cho anh…Aỏ ảnh trái tim em…

The end

p/s: Cám ơn những bạn đã đọc hết fic này rất nhiều

Thấy bài viết hay không? Hãy cảm ơn Bloodchan bằng cách bấm vào "" nhé ^^

Aỏ ảnh  P_top110

[Dolls Family]

yukihana_wrose
Aỏ ảnh  102
yukihana_wrose

Sex Sex : Nữ
Posts Posts : 126
Tiền Tiền : 1561
Thanks Thanks : 22

Aỏ ảnh  P_bott11
Bài gửiTiêu đề: Re: Aỏ ảnh Aỏ ảnh  EmptyWed Aug 11, 2010 10:47 pm

Blood kéo nốt cái BT qua đây cho nó đủ bộ Aỏ ảnh  78156

Thấy bài viết hay không? Hãy cảm ơn yukihana_wrose bằng cách bấm vào "" nhé ^^

Gửi bài mớiTrả lời chủ đề này
Tiêuđề

Aỏ ảnh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang

.::Host up ảnh miểnphí: Clickhere! - Hướng dẩn sử dụng Diễn đàn:Clickhere!::.